Injin Welding Mai Maɗaukaki Mai Kaya Biyu na Semi-atomatik Babban Mitar Welding na Fatar Fabric da Tabarmar Mota
Ƙayyadaddun bayanai
Samfura | Saukewa: MY-ST02-G5000S | Saukewa: MY-ST02-G8000S |
Mitar Oscillation | 27.12MHz | 27.12MHz |
Ƙarfi | 5000w | 8000w |
Wutar lantarki | 380v | 380v |
Cikakken nauyi | 350kg | 350kg |
Girman Injin | 1240*1168*1455mm | 1240*1168*1455mm |
Garanti | shekara 1 | shekara 1 |
Nau'in Aiki | Turin ƙafa | Turin ƙafa |
Girman panel | 700*400 | 700*400 |
Siffofin
Anan akwai fasalulluka na injin walƙiya mai girman kai biyu, za mu ba ku mafi dacewa mafita ultrasonic dangane da buƙatun walda da samfuran ku.
1. Toshiba electron oscillation tube tabbatar da barga da abin dogara fitarwa;
2. Lokacin waldawa na fusion yana daidaitacce, wanda ke ba da gyare-gyaren kai biyu don yin aiki a lokaci guda.
3. Maɗaukakiyar haɓakar tartsatsi mai kama, yadda ya kamata ya hana lalacewar mold;
4. Babban madaidaicin zafin jiki don tabbatar da daidaiton walda;
5. An shigo da kayan aikin lantarki masu inganci, kuma yana sa injin ya tsaya tsayin daka kuma mai dorewa.
6. Yana iya yin aiki na dogon lokaci, babu sassan lantarki da suka ƙone, wanda ya fi tsayi.
7. Zane na babban mitar waldi shugaban ya dogara ne akan ka'idar yin amfani da haɗin gwiwar gwiwar hannu don tura lever, aiki yana da sauƙi, matsa lamba na walda shine uniform.
8. Za'a iya daidaita matsa lamba na kai da yardar kaina bisa zurfin ma'aunin walda mai tsayi.
Amfanin Gasa
△ Babban inganci --- Yana ɗaukar daƙiƙa 0.1-3 kawai a kowane lokaci.
△ Ƙarfin ƙarfi --- Ƙarfafawar walda na iya jure babban ƙarfin ƙarfi da matsa lamba.
△ High quality --- Weld gidajen abinci ne m ruwa da kuma iska;An tabbatar da aikin hana iska.
△ Tattalin Arziki --- Rage farashi da rage yawan ma'aikata ta hanyar kawar da sukurori da manne.
Nunin Masana'antu
Takaddun shaida
Aikace-aikace
Ana iya amfani da na'ura mai girman kai mai tsayi biyu don wasan ƙwallon kwando, faifan hoto, waldar fata, ɗaukar hoto, fis ɗin thermal, jakunkuna na embossing, ƙofa, embossing da walƙiya, MATS, embossing, matashin, murfin motar mota, haɗin ginin thermal. nuni daure, nunin fim zafi-hatimi, baya hurawa, rai Jaket, katifa, gado mai matasai ... Musamman ga PVC ko ya ƙunshi fiye da 30% na kowane wuya da taushi fata, zane irin waldi, indentation, musamman sikelin injin shiryawa, hada kai. tare da bukatun abokan ciniki, ƙira da ginawa.